க.பொ.த உயர்தர 2022 முடிவுகள் மற்றும் க.பொ.த உயர்தர 2023 பரீட்சை தொடர்பான அ‌றி‌வி‌ப்பு

2022ஆம் ஆண்டுக்கான கல்விப் பொதுத் தராதர உயர்தரப் பரீட்சையின் பெறுபேறுகளை வெளியிடுவது ஒத்திவைக்கப்படுவதாகவும், பொறுப்பான ஆசிரியர்கள் தொழிற்சங்க நடவடிக்கையை மேற்கொண்டால், 2023ஆம் ஆண்டுக்கான உயர்தரப் பரீட்சை திகதி ஒத்திவைக்கப்படும் எனவும் கல்வி அமைச்சர் சுசில் பிரேமஜயந்த நேற்று நாடாளுமன்றத்தில் அறிவித்துள்ளார்.

அமைச்சரின் கருத்துப்படி தொழிற்சங்க நடவடிக்கையில் ஈடுபடுவோர் வளைந்து கொடுக்காவிட்டால் இந்த நிலை ஏற்படும். ஏ-தர விடைத்தாள்களை தரம் உயர்த்தும் ஆசிரியர்கள் தங்களின் உதவித்தொகையை அதிகரிக்குமாறு கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர், இதற்கு அண்மையில் அமைச்சரவை அங்கீகாரம் வழங்கியுள்ளது.

எனினும், இந்த அதிகரிப்பு குறித்து ஆசிரியர்கள் அதிருப்தி தெரிவித்துள்ளனர்.நியாயமற்ற கோரிக்கைகளை முன்வைப்பதற்கு முன்னர் இந்த ஆசிரியர்கள் தற்போதைய பொருளாதாரத்தை கருத்தில் கொள்ள வேண்டுமென அமைச்சர் வலியுறுத்தினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *