ஜனாதிபதி ஆலோசகர் ஆஷு மாரசிங்க, நாய் ஒன்றை பாலியல் துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக ஊடக சந்திப்பில் அம்பலம்.

ஜனாதிபதி ரணில் விக்கிரமசிங்கவின் முன்னாள் ஆலோசகர் பேராசிரியர் ஆஷு மாரசிங்க, நாய் ஒன்றை பாலியல் துஷ்பிரயோகம் செய்ததாகக் கூறப்படும் காணொளி பதிவு, SJB உறுப்பினர் ஹிருணிகா பிரேமச்சந்திரவினால் இன்று ஊடகங்களுக்கு வெளியிடப்பட்டதை அடுத்து, அது வைரலாகியுள்ளது.

ஜனாதிபதியின் முன்னாள் ஆலோசகரும் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான பேராசிரியர் ஆஷு மாரசிங்க, தனிப்பட்ட காரணங்களை முன்வைத்து சில மணித்தியாலங்களுக்கு முன்னதாக இன்று பதவி விலகினார்.

மாரசிங்கவை இணையத்தில் சந்தித்த பின்னர் இரண்டு வருடங்களாக அவரது காதலியாக இருந்த ஆதர்ஷா கரடானா என்ற பெண்ணுக்கு இந்த நாய் சொந்தமானது என்று பிரேமச்சந்திர கூறினார்.

முகநூலில் மாரசிங்கவை சந்தித்ததன் பின்னர் தான் மாரசிங்கவின் காதலியாக இருந்ததாகவும், அவருடன் இரண்டு வருடங்கள் வாழ்ந்ததாகவும் கரடானா ஊடகங்களுக்கு தெரிவித்தார். இவரின் நடத்தை மாறிய பிறகு தனக்குச் சந்தேகம் வந்ததாகச் சொன்னாள்.

தான் மாரசிங்கவை எதிர்கொண்டபோது, ​​அவர் தன்னை உடல்ரீதியாக துஷ்பிரயோகம் செய்ததாகவும், இரண்டு வருட உறவு முழுவதும் மாரசிங்கவால் தன்னை உடல் ரீதியாக துஷ்பிரயோகம் செய்ததாகவும் அவர் குற்றம் சாட்டினார்.இலங்கையின் தண்டனைச் சட்டத்தின் கீழ் மாரசிங்க குற்றமிழைத்தவராக இருக்கலாம் என்றும், அவருக்கு 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படலாம் என்றும் பிரேமச்சந்திர கூறினார்.

மாரசிங்கவின் மிருகத்தனம் குறித்து ஜனாதிபதியின் மனைவி மற்றும் ஜனாதிபதியின் செயலாளரிடம் தாம் முறைப்பாடு செய்ததாகவும், ஆனால் இதுவரை எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்கப்படவில்லை என்றும் கரடானா கூறினார்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *